ஆசைக்கு இணங்க மறுத்த திருமணமான பெண்; கட்டிவைத்து எரித்த ஜவுளி வியாபாரி – வேலூர் கொடூரம்! | police filed a case against a trader who set fire and killed a lady in an illegal martial affair dispute


இதையறிந்த ரமேஷ், ரமாவைத் தன் வீட்டுக்கு அழைத்திருக்கிறார். அவரும் வேறு வழி தெரியாமல் அங்கு சென்றிருக்கிறார். அப்போது, அந்தரங்க வீடியோ காட்சிகளை அழிக்கச் சொல்லி ரமேஷிடம் வாக்குவாதம் செய்திருக்கிறார். அழிக்க மறுத்த ரமேஷ், ரமாவைத் தாக்கி, கட்டிலில் தள்ளிவிட்டு, கை கால்களை கட்டியிருக்கிறார். பின்னர், அவருடன் நெருக்கமாக இருக்க முயன்றபோது, அவர் அதற்கு இடம் கொடுக்கவில்லை. இதனால், கோபத்தின் உச்சிக்கே சென்ற ரமேஷ் தன் வீட்டு அறையிலிருந்த மண்ணெண்ணெயை எடுத்து ரமாமீது ஊற்றி தீ வைத்திருக்கிறார். தீ மளமளவெனப் பரவியதில், வீட்டுக்குள் இருந்த பெட்ரோல் நிரப்பிய கேனும் வெடித்து சிதறியது. இதில், ரமேஷின் உடலிலும் தீப்பற்றியது. இருவரும் அலறித் துடித்தனர். ரமேஷ் கதவைத் திறந்து வெளியே ஓடிவந்து, வீட்டுக்கு அருகிலிருந்த கால்வாய்க்குள் குதித்திருக்கிறார்.

மரணம்

மரணம்
சித்திரிப்புப் படம்

பின்னர், ஆட்டோவைப் பிடித்து மருத்துவமனைக்குச் செல்ல முயன்றார். உடலில் எரிச்சல் தாங்க முடியாததால், கோட்டையைச் சுற்றியுள்ள அகழி தண்ணீரில் குதித்திருக்கிறார். புகை மூட்டமான வீட்டுக்குள்ளிருந்து அலறல் சத்தம் கேட்டுக்கொண்டேயிருந்ததால், அதிர்ச்சியடைந்த அப்பகுதி மக்கள் உடனடியாக தீயணைப்புத்துறையினருக்கும், வேலூர் வடக்கு காவல் நிலைய போலீஸாருக்கும் தகவல் கொடுத்தனர். தீயணைப்பு வீரர்கள் விரைந்து வந்து தீயை அணைத்து புகைமூட்டத்தைக் கட்டுப்படுத்தினர். இதையடுத்து, பலத்த தீக்காயங்களுடன் உயிருக்குப் போராடிய ரமாவை மீட்டு 108 ஆம்புலன்ஸ் மூலம் வேலூர் அரசு மருத்துவக் கல்லூரி மருத்துவமனைக்கு அனுப்பிவைத்தனர். அதேபோல, அகழியில் குதித்து தத்தளித்துக்கொண்டிருந்த ரமேஷையும் மீட்டு மருத்துவமனையில் அனுமதித்தனர். 90 சதவிகித தீக்காயம் ஏற்பட்டிருந்ததால் ரமா சிகிச்சை பலனின்றி உயிரிழந்தார். ரமேஷ் 40 சதவிகித தீக்காயங்களோடு தொடர்ந்து தீவிர சிகிச்சை பெற்றுவருகிறார். வடக்குக் காவல் நிலைய போலீஸார், ரமேஷ்மீது கொலை வழக்கு பதிவுசெய்து விசாரணை நடத்திவருகிறார்கள். இந்தச் சம்பவத்தால், அந்தப் பகுதியே களேபரமாகக் காட்சியளித்தது.

Source link


Leave a Reply

Your email address will not be published.