“ அனைத்து எதிர்க்கட்சிகளும் காங்கிரஸுடன் ஒன்றிணைவதுதான் ஒரே வழி!” – மெகபூபா முஃப்தி சொல்வது என்ன?| opposition is coming together with Congress as this is the only way to save democracy, says Mehbooba Mufti


அதானி விவகாரத்தில் நாடாளுமன்றக் கூட்டுக்குழு விசாரணை நடத்தப்பட வேண்டும் என மக்களவை, மாநிலங்களவையில் எதிர்க்கட்சிகள் அனைத்தும் ஒட்டுமொத்தமாக, பா.ஜ.க-வை எதிர்த்துவரும் சூழலில், ராகுல் காந்தியின் எம்.பி பதவி பறிக்கப்பட்டிருக்கிறது. இதன் காரணமாக, தற்போது காங்கிரஸ் எதிர்ப்பில் இருக்கும் சில எதிர்க்கட்சிகள்கூட ஒன்றாக பா.ஜ.க-வைச் சாடிவருகின்றன.

காங்கிரஸ் உள்ளிட்ட எதிர்க்கட்சிகள்

காங்கிரஸ் உள்ளிட்ட எதிர்க்கட்சிகள்

இதன் ஒருபகுதியாக, மாநிலங்களவை எதிர்கட்சித் தலைவர் மல்லிகார்ஜுன கார்கே இல்லத்தில், எதிர்க்கட்சி எம்.பி-க்களுடன் காங்கிரஸ் ஆலோசனைக் கூட்டம் நடத்தியது. இதில் திரிணாமுல் காங்கிரஸ், ஆம் ஆத்மி, சமாஜ்வாதி, தி.மு.க உள்ளிட்ட 10-க்கும் மேற்பட்ட எதிர்க்கட்சிகளின் எம்.பி-க்கள் கலந்துகொண்டனர்.

Source link


Leave a Reply

Your email address will not be published.